ข้อมูลเทศบาล
![นายอนุชา ชัยวงค์ - ปลัดเทศบาลตำบลดอยสะเก็ด<br>โทร. 082-181-3252](img_update/about/m2_s.jpg)
นายอนุชา ชัยวงค์
ปลัดเทศบาลตำบลดอยสะเก็ด
โทร. 082-181-3252
ข่าวกิจกรรม
เข้าร่วมกิจกรรม Big Cleaning day ล้างทำความสะอาดอาคารสำนักงาน และสร้างความชุ่มชื่นในพื้นที่อำเภอดอยสะเก็ด ณ บริเวณลานอเนกประสงค์หน้าเสาธง ที่ว่าการอำเภอดอยสะเก็ด จังหวัดเชียงใหม่????
- 19 มีนาคม 2567
- อ่าน 104 ครั้ง
![](news/img/news_2_2035.jpg)
เทศบาลตำบลดอยสะเก็ด นำโดยนายพณานนท์ สุนตาอินทร์นายกเทศมนตรีตำบลดอยสะเก็ด ได้มอบหมายให้รองปลัดเทศบาล หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล หัวหน้าฝ่ายอำนวยการ หัวหน้าฝ่ายปกครอง และเจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย สำนักปลัดเทศบาล เข้าร่วมกิจกรรม Big Cleaning day ล้างทำความสะอาดอาคารสำนักงาน และสร้างความชุ่มชื่นในพื้นที่อำเภอดอยสะเก็ด ณ บริเวณลานอเนกประสงค์หน้าเสาธง ที่ว่าการอำเภอดอยสะเก็ด จังหวัดเชียงใหม่![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t67/1/16/1f692.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t67/1/16/1f692.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t67/1/16/1f692.png)