ข้อมูลเทศบาล
![นายอนุชา ชัยวงค์ - ปลัดเทศบาลตำบลดอยสะเก็ด<br>โทร. 082-181-3252](img_update/about/m2_s.jpg)
นายอนุชา ชัยวงค์
ปลัดเทศบาลตำบลดอยสะเก็ด
โทร. 082-181-3252
ข่าวกิจกรรม
กิจกรรมรวมพลังสร้างสัปปายะสู่วัดด้วยวิถี ๕ส (Big Cleaning Day) ครั้งที่ ๑
- 10 มิถุนายน 2567
- อ่าน 73 ครั้ง
![](news/img/news_2_2049.jpg)
เทศบาลตำบลดอยสะเก็ด นำโดยนายพณานนท์ สุนตาอินทร์ นายกเทศมนตรีตำบลดอยสะเก็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ เจ้าหน้าที่เทศบาลฯ และเด็กนักเรียนศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลดอยสะเก็ด ร่วมกิจกรรม "รวมพลังสร้างสัปปายะสู่วัดด้วยวิถี ๕ส (Big Cleaning Day)" เพื่อถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และพระบรมวงศานุวงศ์ ประจําปี พ.ศ. ๒๕๖๗ ครั้งที่ ๑ ณ วัดรังษีสุทธาวาส (ลวงใต้)